![]() | |
![]() |
Sáng ngày 06/7/2024 tại chùa Khánh Sơn, Ban Trị sự GHPGVN huyện Sa Thầy tổ chức Hội nghị sơ kết hoạt động Phật sự 6 tháng đầu năm và thông qua dự thảo phương hướng hoạt động Phật sự 6 tháng cuối năm 2... |
![]() |
Ngày 18/6/2024, đại diện lãnh đạo Sở Nội vụ do ông Nguyễn Thành Chung – Phó Giám đốc làm Trưởng đoàn; ông Ngô Minh Cảnh, Phó Trưởng Ban Tôn giáo đã đến thăm và chúc mừng Đại đức Thích Nhuận Pháp, hiện... |
Ngày 21/6/2024, đại diện lãnh đạo Sở Nội vụ do ông Nguyễn Thành Chung – Phó Giám đốc làm Trưởng đoàn đã đến thăm và chúc mừng Lễ Bổn mạng của Giám mục Aloisô Nguyễn Hùng Vị - Giám mục Giáo phận Kon T... |
|
![]() |
Nhân dịp Đại lễ Phật đản 2024 - Phật lịch 2568, từ ngày 17/5 đến ngày 20/5/2024, lãnh đạo Sở Nội vụ, Ban Tôn giáo đã đến thăm một số cơ sở tôn giáo trên địa bàn tỉnh |
![]() |
Sáng ngày 21/5/2024, Ban Trị sự GHPGVN tỉnh Kon Tum đã trang trọng tổ chức Đại lễ Phật đản 2024- Phật lịch 2568 tại chùa Huệ Chiếu – Văn phòng Ban Trị sự GHPGVN tỉnh (tổ 3, phường Ngô Mây, TP.Kon Tum)... |
![]() |
Ngày 19/5/2024, tại Chùa Khánh Phước (xã Đăk La, huyện Đăk Hà, tỉnh Kon Tum), Ban Trị sự Giáo hội Phật giáo Việt Nam huyện Đăk Hà (BTS GHPGVN) đã long trọng tổ chức Đại lễ Phật đản 2024- Phật lịch.256... |
![]() |
Nhân dịp Đại lễ Phật đản 2024 - Phật lịch 2568, được sự phân công của Ban Thường vụ Tỉnh ủy, chiều ngày 17/5/2024 đồng chí Y Ngọc- Ủy viên Ban Thường vụ Tỉnh ủy, Phó Chủ tịch UBND tỉnh cùng đại diện l... |
![]() |
Nhân dịp lễ Phật đản 2024 (Phật lịch 2568), chiều 14/5, đoàn lãnh đạo tỉnh do đồng chí Dương Văn Trang, Ủy viên Trung ương Đảng, Bí thư Tỉnh ủy, Chủ tịch HĐND tỉnh dẫn đầu đã đến thăm, chúc mừng Ban T... |
![]() |
Ngày 19/4/2024, tại điểm nhóm Peng siel, xã Đăk Pék, huyện Đăk Glei Hội thánh Đăk Glei hội thuộc Hội Truyền giáo Cơ đốc Việt Nam tổ chức Hội đồng hội thánh, nhiệm kỳ 2023-2025. |
![]() | |
![]() | |
![]() | |
![]() | |
![]() | |
![]() | |
![]() |
Nhân dịp Lễ Giáng sinh-2023, chiều ngày 22/12.2023, Đoàn đại biểu của tỉnh Kon Tum do Ông Nguyễn Văn Hòa, Phó Bí thư Tỉnh ủy làm Trưởng đoàn đã đến thăm, chúc mừng Giám mục Nguyễn Hùng Vị, Giám mục G... |
![]() | |
![]() | |
![]() | |
![]() | |
![]() | |
![]() | |
![]() | |
![]() | |
Trang sau |